Binciken SCCT 2020 Akan Neman | Darussan Bidiyo na Likita.

SCCT 2020 Board Review On Demand

Regular farashin
$80.00
sale farashin
$80.00
Regular farashin
An sayar duka
Farashin haɗin
da 

Binciken SCCT 2020 Akan Bukata

ZAKU SAMU GASKIYA TA HANYAR SAUKAR SAUKI NA RAYUWA (GUDUN SAURI) BAYAN BIYA

Darasin zai ba da cikakken bayani game da CT na zuciya da jijiyoyin jini kuma zai taimaka shirya ku don ɗaukar CBCCT da Gwajin Kwamitin Takaddun ACR.

Bayan yin la’akari da hankali, SCCT ta yanke shawarar canza Binciken Kwamitin na 2020 da Sabunta kwas ɗin CCT zuwa taro na kama -da -wane. Za a sami dama biyu don cin gajiyar wannan karatun - Yuni 25 - 26, 2020 & 27 ga Agusta - 28. An soke taron cikin -mutum da aka shirya yi a Seattle, saboda ƙuntatawa da ke da alaƙa da coronavirus akan tafiye -tafiye da taro. kazalika da damuwa game da lafiya, walwala da amincin masu halarta, malamai da marasa lafiya.

An tsara Koyarwar Kwamitin SCCT don haɗa likitoci da ƙwararrun masana kiwon lafiya waɗanda ke fassara CT na zuciya a cikin cikakken bincike na duk fannonin ƙa'idodin CT na zuciya, hanyoyin, da aikin asibiti. Lacctact laccoci, misalai masu alaƙa da hoto, bita na wallafe-wallafen bincike a cikin CT na zuciya da jijiyoyin jini, kuma an tsara zaman tambayoyi da amsoshi don haɓaka ƙwarewar da aikin likitan har zuwa matakin da aka kafa don Kwamitin Takaddun shaida na Gwajin CT na zuciya da jijiyoyin jini. CT Takaddar Gwajin Ingantaccen Ci gaba.

 

Samfurin Abun Bayanin Board


Makasudin koyo

Darasin ya haɗa da adadin faɗin zaman tattaunawa wanda zai mai da hankali kan ilimin "ainihin" wanda ake sa ran kowane mai aikin CT na jijiyoyin jini ya sani, a fannoni daban -daban, kamar yadda kwamitin binciken CBCCT da ACR suka ƙaddara. Muhimman darussan sun haɗa da gwajin ƙarshen-kwatancen yana daidaita yanayin gwaji, tambayar amsa masu sauraro da amsar da ke tare da kowane lacca, da zaman bita na hoto guda biyu tare da faɗaɗa tambaya da tsarin amsawa.

Bayan shiga cikin wannan aikin, mahalarta yakamata su iya:

  • Bayyana ƙa'idodin binciken CT na zuciya da jijiyoyin jini, saye, da sake gina hoto ga abokan aiki da membobin ƙungiyar CT na zuciya da jijiyoyin jini
  • Tattaunawa da aiwatar da ƙa'idodi don rage adadin radiation yayin riƙe ingancin hoto na bincike ga membobin ƙungiyar CT na zuciya da jijiyoyin jini
  • Fahimci alamomi, contraindications, iyawa, da iyakancewar CT na jijiyoyin jini a cikin kula da marasa lafiya na zuciya
  • Tattauna sharudda tare da abokan aiki don zaɓin dacewa na marasa lafiya don CT na zuciya
  • Fahimtar rawar CT na jijiyoyin jini a cikin kimantawa da ciwon kirji da maganin cututtukan zuciya na valvular
  • Bayyana sabbin fasahohin da ke haɓaka CTA na jijiyoyin jini

Darussan a kunshin:

Ranar 1: 

Ƙididdigar CT: Ka'idodin Ka'idodi da Yanayin Scan 

Mai magana: Shuai Leng

Siyar da Samun da ladabi 

Mai magana: Edward P. Shapiro

Zaɓin Marasa Lafiya & Shiri 

Mai magana: Armin A. Zadeh

Gyaran Hoto, Bayan Aiki, da Kayan Hoto 

Mai magana: Eric Williamson

Radiation da Kariyar Radiation 

Mai magana: Shuai Leng

Calcium na Coronary da Calic Valve Calcium: Hanyoyi, Bincike, da Hasashe 

Mai magana: J. Jeffrey Carr

Anatomy da Pathology ba Cardiac: Aorta, Lungs, da Mediastinum 

Mai magana: Cristina Fuss

Zaman Taro na Q&A na Ƙarshe 

Mai magana: Armin A. Zadeh

Ranar 2: 

Coronary CTA I: Anatomy, Bambance -bambance, da Anomalies 

Mai magana: Michelle Williams

Coronary CTA II: Ciwon jijiyoyin jini, Stents, da Grafts 

Mai magana: Michelle Williams

Ciwon Mara Ciki na I: Myocardium, Masses da Ciwon Zuciya 

Mai magana: Christopher Maroules

Ciwon Mara Ciki na II: Valves & Pericardium 

Mai magana: Eric Williamson

Cututtukan Zuciyar Tsarin Tsari: TAVR, TMVR, da Rufe LAA 

Mai magana: James Lee

Ƙimar Aiki na CAD 

Mai magana: Patricia Carrascosa

Zaman Taro na Q&A na Ƙarshe