ISHLT Academy Core Competencies In Mechanical Circulatory Support 2018 | Darussan Bidiyo na Likitoci.

ISHLT Academy Core Competencies In Mechanical Circulatory Support 2018

Regular farashin
$20.00
sale farashin
$20.00
Regular farashin
An sayar duka
Farashin haɗin
da 

ISHLT Kwalejin Ilimin Kwarewa A Tsarin Tallafin Kayan Injiniya 2018

ZAKU SAMU GASKIYA TA HANYAR SAUKAR SAUKI NA RAYUWA (GUDUN SAURI) BAYAN BIYA

Manufar wannan Darasin Ƙwarewar Core shine don samar da taƙaitaccen bita game da ilimin asibiti da shaci -fadi
na mahimmancin ƙwararrun ƙwararru don ƙimar ɗan takara da tallafin dogon lokaci don zagayowar injin
tallafa wa marasa lafiya. Wannan kwas ɗin ya kamata ya ba da shirye -shirye da ke ba da tallafin kewayawar injin tare da kayan aiki zuwa
duba matsayinsu na kulawa, haɓaka ƙa'idodi, da aiwatar da jagororin da aka kafa a gudanar da
marassa lafiya kewaya jini.
Darasin ya kunshi zaman zama guda shida; a zaman farko, halin da ake ciki na yadda ake zagayar da jini
Ana nazarin tsarin tallafi, biye da ƙalubalen aiki na isasshen zaɓin haƙuri da aikin tiyata
shirye -shirye gami da kayan aikin tantancewa masu dacewa na aikin ventricular dama. A zaman na uku, duk tiyata
Ana magance fannoni da hanyoyin da za a bi don taimakawa dasa na’urar, ana biye da batutuwan da suka shafi kulawa bayan aikin tiyata da kuma kula da rashin isasshen kuzari. Zama na biyar yana jawabi
dabarun shirye -shirye don dacewa da lafiya mara lafiya zuwa gida. A zaman na ƙarshe, isasshen gudanarwa
an gabatar da rikitarwa na dogon lokaci na na'urar.

Sakamakon masu saurare
Duk da an gayyaci duk membobi don yin rajista, wannan karatun an tsara shi ne da farko don amfanar da likitocin da kawance
kwararru waɗanda ke farkon matakan aikinsu, suna cikin horo da/ko kuma suna cikin sabon shirin,
ko kuma son sabuntawa kan yanayin filin yanzu. Bayanan da aka gabatar sun ƙunshi mahimman ƙwarewa
kuma an yi niyyar samar da tushe mai ƙarfi na ƙa'idodin ƙa'idodin tallafi na inji, a maimakon haka
fiye da cikakken sabuntawa ga waɗanda tuni ƙwararrun ƙwararru ne a fagen.

makasudin
A ƙarshen wannan karatun, mahalarta za su sami ingantacciyar ƙwarewa da ƙwarewar ƙwararru
cikin ikon su:
1. Bayyana yadda za a iya haɗaka daidaita marasa lafiya da ke fama da gazawar zuciya don tantance haɗarin tiyata na MCS
da mafi kyawun lokacin tallafi na inji (MCS).
2. Tattauna abubuwan kiwon lafiya da na zamantakewa waɗanda ke tasiri sakamakon haƙuri a lokacin MCS na gajere da na dogon lokaci.
3. Gane ire -iren tallafin MCS da ake da shi ga marasa lafiya tare da ci -gaba ɗaya ko biventricular
gazawar zuciya da bambance -bambancen fasaha wanda zai iya shafar zaɓin famfo da haƙuri/na'urar
management.
4. Gano dabarun dasawa na MCS da gudanar da haƙuri/famfo yayin shigar da bayanai
sashin kulawa mai zurfi da lokutan kulawa na asibiti gaba ɗaya.
5. Bayyana yadda ake sarrafa marasa lafiya da MCS yayin tallafi na dogon lokaci na marasa lafiya tare da fahimtar ayyukan da za su iya rage abubuwan da ke da alaƙa da marasa lafiya da na’ura yayin MCS.
6. Bincike da sarrafa matsalolin gama gari na gama gari da abubuwan da suka faru da aka fuskanta bayan MCS.

Ranar Saki: Afrilu 10, 2018

Batutuwa Da Masu Magana:

 - ZAMA NA 1 BAYANIN HALIN JAHAR MCS
- ZAMA NA 2 ZABIN HAKURI
- ZAMA NA 3 TATTAUNAWA TURA
- ZAMA NA 4 KIYAYEN HANKALI
- ZAMA NA 5 RUWAN GIDA
- ZAMA NA 6 MAGANIN MAGANA DA CIKI
- TAKAITACCEN BAYANI DA KIMANCI